• senex

Labarai

Na'urori masu auna matsi sune memba na kafa masana'antar firikwensin.Kimanin shekaru 70 da suka gabata, an yi amfani da su sosai a fannin kiyaye ruwa, sufurin jiragen kasa, gine-gine masu basira, sarrafa masana'antu, motoci masu hankali, kula da lafiya na hankali, sararin samaniya da sauran fannoni da dama.Duk da haka, na'urori masu auna matsi na gargajiya sau da yawa suna mamaye abubuwa masu ƙarfi kamar ƙarfe, semiconductor, da lu'ulu'u na piezoelectric, waɗanda ke da matsaloli kamar girman girma, nauyi mai girma, da rashin iya jure wa manyan nakasa.Waɗannan matsalolin suna haifar da mummunan matsayi a cikin hanyoyin aikace-aikacen da suka kunno kai kamar fahimta tactile, gane hoton yatsa da sauran sassauƙan hulɗar ɗan adam da kwamfuta, Intanet na Abubuwa, ganowa mai ɗaukar hoto, da mutummutumi masu hankali.

1

Na'urori masu auna matsi sune memba na kafa masana'antar firikwensin.Kimanin shekaru 70 da suka gabata, an yi amfani da su sosai a fannin kiyaye ruwa, sufurin jiragen kasa, gine-gine masu basira, sarrafa masana'antu, motoci masu hankali, kula da lafiya na hankali, sararin samaniya da sauran fannoni da dama.Duk da haka, na'urori masu auna matsi na gargajiya sau da yawa suna mamaye abubuwa masu ƙarfi kamar ƙarfe, semiconductor, da lu'ulu'u na piezoelectric, waɗanda ke da matsaloli kamar girman girma, nauyi mai girma, da rashin iya jure wa manyan nakasa.Waɗannan matsalolin suna haifar da mummunan matsayi a cikin hanyoyin aikace-aikacen da suka kunno kai kamar fahimta tactile, gane hoton yatsa da sauran sassauƙan hulɗar ɗan adam da kwamfuta, Intanet na Abubuwa, ganowa mai ɗaukar hoto, da mutummutumi masu hankali.


Lokacin aikawa: Jul-07-2022